Na'ura mai ɗaukar nauyi da yawa ta atomatik don Leaf Tea/Waken Kofi / Kwaya / Gyada / Chips Dankali / Candy / Abun ciye-ciye / Shinkafa / Kayan Abinci
Dubawa
Jakar da aka ba da injin marufi ta maye gurbin nau'in shiryawa na hannu, wanda ke taimakawa manyan masana'antu, kanana da matsakaitan masana'antu don isa ga sarrafa marufi, rikon injin kayan aiki zai ɗauki jaka ta atomatik, buga kwanan wata, buɗe jakar, zuwa ma'aunin siginar na'urar aunawa da blanking, rufewa, fitarwa.Babban tsari na zaɓi don auna injin cika kayan aikin dandamali, nauyi, sikelin, ɗaga kayan, mai faɗakarwa, injin ɗaukar kaya da aka gama, injin gano ƙarfe, da sauransu.
Yana ɗaukar sabuwar fasaha ta Japan, a ƙarƙashin jimlar tsarin sarrafawa na PLC + POD, ɗaukar tsarin injina, aiki a hankali ya maye gurbin aikin tsarin pneumatic, don samar da buƙatun fasaha mai girma, aiki mai sauƙi, barga aiki, kiyayewa, sauƙi tsabta, kyakkyawan bayyanar.
Ayyuka da fasalin na'ura
A. Canjin sauri na ƙayyadaddun jaka, faɗin jakar za a iya daidaita shi ta atomatik ta maɓallin ɗaya.
B. Single shaft da kuma tsarin CAM: saurin tattarawa da sauri;aiki mafi kwanciyar hankali;tabbatarwa cikin sauƙi da rage ƙarancin ƙima.
C. Modular dumama, kula da zafin jiki mafi daidai, dumama laifi da ƙararrawa faɗakarwa.
D. Babban ra'ayin ƙira, rage asarar kayan aiki, tabbatar da kwanciyar hankali na aikin kayan aiki, ƙara tsawon rayuwar kayan aiki.
E. Sauƙaƙan aiki mai sauƙi da dacewa, yana ɗaukar ci gaba PLC + POD (allon taɓawa) tsarin kula da wutar lantarki da ƙirar injin-inji.
F. Machine da fadi da marufi kewayon, zai iya marufi: ruwa, manna, granule, foda, m daban-daban bagging kayan kawai.Dangane da nau'ikan kayan daban-daban tare da na'urar mitar daban-daban.
G. Machine yana amfani da jakunkuna da aka riga aka tsara & zane-zanen marufi yana da kyau & kyakkyawan hatimi don inganta inganci da darajar samfurin.
Siga na inji
Samfura | ZP8-200/ZP8-260/ZP8-320 |
Kayan tattarawa | 3-gefe, hudu gefu-sealing jakar, kai-dogara jakar, handbag, spout bags, zik jakar, fili jakar, da dai sauransu |
girman | W: 50-200/100-250/180-300 |
Ciko kewayon | 10-1000g/20-2000g/30-2500g |
Gudun shiryawa | 10-60 jaka/minAna ƙayyade saurin ta hanyar adadin cika samfurin) |
Matsakaicin daidaito | ≤ ± 1 |
Jimlar iko | 2.5KW |
Girma | 1900mm x 1570mm x 1700mm/2000mm x 1570mm x 1700mm/2100mm x 1630mm x 1700mm |
Gudun aiki | bada jakar →coding→budewa→cika 1→cika 2→taimako→ shaye shaye→zafi sealing→ .samfuri da fitarwa |
Iyakar aiki | 1. Abubuwan toshe: wainar wake, kifi, qwai, alewa, jan jujube, hatsi, cakulan, biscuit, gyada, da sauransu. |
2.Granular nau'in: crystal monosodium glutamate, granular miyagun ƙwayoyi, capsule, tsaba, sunadarai, sugar, kaza jigon, kankana tsaba, goro, pesticide, taki. | |
3.Fodairin: madara foda, glucose, monosodium glutamate, kayan yaji, wanke foda, sinadaran kayan, lafiya farin sugar, kwari, taki, da dai sauransu | |
4.Liquid/mannanau'in: wanka, ruwan inabi shinkafa, soya sauce, shinkafa vinegar, ruwan 'ya'yan itace, abin sha, tumatir miya, man gyada, jam, chili sauce, manna wake | |
5.Class na pickles, pickled kabeji, kimchi, pickled kabeji, radish, da dai sauransu | |
6.Sauran kayan jaka | |
Babban daidaitattun sassa | 1. Code printer 2. PLC kula da tsarin 3.Bag buɗaɗɗen na'urar 4. Vna'urar ibration 5.Cylinder 6. Bawul ɗin lantarki 7. Mai sarrafa zafin jiki 8.Vacuum famfo 9.Inverter 10. Tsarin fitarwa |
Injin samfuri
1,ZP8-200:Aiwatar da faɗin jakar: 50-200mm
2,ZP8-260:Aiwatar da faɗin jakartsawo: 100-250 mm
3.ZP8-320:Aiwatar da faɗin jakartsawo: 180-300 mm
Gudun aiki
Misali
Jerin tsarin saiti
Ƙarin aikin wurin
Dangane da ƙayyadaddun jaka da nau'i, haɗe tare da kayan samarwa, daidai da zaɓin ƙarin abubuwan da aka yi amfani da su a cikin injin:
1. 5 tashoshi tong abu (Silinda tong abu, dace da yin amfani da liquidity ne ba high da sau biyu.albarkatun kasaƙara)
2. 6 tashoshi tong (cantilever ganga na abu)
3. Shaye-shaye (wanda aka zartar don kawar da kayan da ake buƙata na gas)
4. Ƙarƙashin girgiza (wanda kuma ake kira bag vibrate, wanda ya dace da toshe kayan aiki ko babban abu)
5. Jakunkuna matakin (an zartar da jakunkuna na zik da jaka mai laushi)
6. Bude jakar zik din (mai amfani da jakar zik din)
7. Rufe zik din (mai amfani da jakar zik din)
8. Buɗaɗɗen jakar (an zartar da jakar zik din kuma ba sauƙin buɗe jakar ba)
9. Hopper vibration (m zuwa low liquidity abu)
10. Shafe kura da kura (wanda za'a iya amfani da shi ga foda).
Kayan aiki masu alaƙa
1. Mai hawa:
Hoist na Z, baffle hoist, hoist na babban kusurwar tsoma, lif guda ɗaya, dunƙule hoist, nau'in kwano, da sauransu.
2. Kashi da injin cikawa:
Haɗin da ake kira ƙanƙancewa, kofi, dunƙule, injin cikawa, pickles, injin ƙirgawa, da sauransu
3. Dandalin aiki
4. Mai ɗaukar kayan da aka gama
Abubuwan da aka haɗa (na al'ada)
2. foda: mai masaukin baki + dunƙule hoist + dunƙule ce
3.hatsi: mai masaukin baki + dunƙule hoist + dunƙule ce (kananan barbashi)
Mai watsa shiri ++ dandamali + haɗe haɗe ya ce (babban barbashi)
4.Kabeji mai tsami: mai watsa shiri + hoist + + injin mai cike da injin (ana amfani da ruwa, ana iya zaɓar)
Mai watsa shiri ++ dandali + hade bisa ga hoist + injin cika (ana amfani da ruwa, ana iya zaɓar)
5.pickle: mai watsa shiri + injin pickles + gabatarwa + injin cikawa, injin cikawa (ana amfani da ruwa, ana iya zaɓar)
Kofin mai masaukin baki + + na'ura mai ɗaukar nauyi, injin cikawa da injin cikawa (ana amfani da ruwa, ana iya zaɓar)
6.pickles: mai masaukin baki +++ dandamali + sikelin lantarki mai cika injin
Mai watsa shiri + nau'in kwano na'ura mai ɗaukar hoto, injin cikawa (Semi-atomatik, ciyarwar wucin gadi)
(wannan ya zama cikakken saiti don nau'ikan hada abubuwa biyu, ciyarwa biyu, misali: Qing Shui Rana si, pickled barkono lotus tushen yankin, da dai sauransu)
7.ruwa, manna, mai masaukin baki + injin cikawa
8.jakaof jaka: mai masaukin baki + injin iska mai damper
Hotunan masana'anta