Na'ura mai ɗaukar hoto ta atomatik don masu wankin tebur na geschir-reiniger

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

FAQ

Tags samfurin

KARIN URL

https://youtu.be/SOfg9GKAfoI

https://youtu.be/IqWWNUNFJeo

https://youtu.be/4iQXwQ3LuGE

https://youtu.be/buN8a0MRZ_I

 

Layin marufi na injin kwali a tsaye

8e9c009356a9bd6f405f75cfc7cd374;

Babban fasali.
1. gane buɗaɗɗen akwatin atomatik, shigar da akwatin, akwatin rufewa da sauran ayyuka na aiki, tsari mai mahimmanci da ma'ana, aiki mai sauƙi da daidaitawa.
2. Ɗauki allon taɓawa, tsarin sarrafawa na PLC na shirye-shirye, ƙirar na'ura-na'ura tana nuna aiki mai sauƙi da sauƙi, babban matakin aiki da kai da ƙarin ɗan adam.
3. Yin amfani da tsarin ganowa ta atomatik da kuma tsarin sa ido na photoelectric, ba a fitar da kwalaye maras kyau ba, wanda ke adana kayan tattarawa har zuwa iyakar.
4. Ɗauki na'urar kariya ta babban abin tuƙi, yi amfani da aminci da aminci.
5. Ɗauki nau'in kofa cikakke murfin aminci, mai sauƙin aiki da kyakkyawan bayyanar.
6. Yi amfani da wutar lantarki don tsawaita kwandon kwandon, zai iya adana karin kwali, rage takarda ƙara yawan kwali, rage ƙarfin aiki.
7. Dukkanin yana kewaye da bakin karfe 304, mai sauƙi da haske, mai sauƙi don tsaftacewa da kulawa, dacewa da tsabta.

 

Hot karfe manne inji (Switzerland Robatech)

图片3;

 

"Z" nau'in lifter

图片5;

 

10 shugaban 1.6 na'ura mai auna nauyi
图片6;

Babban fasalin tsarin aiki.
1. Dace da aunawa mafi girma madaidaici girma kayayyakin.
2. Tsarin sarrafawa yana daidaitawa kuma yana ɗaukar allon taɓawa na 7-inch, wanda ke inganta daidaiton sarrafawa, aminci da hankali na duka na'ura kuma yana haɓaka aikin.
3. Sarrafa auna aikin fitarwa na jere don guje wa toshewar kayan.
4. Zai iya daidaita amplitude akayi daban-daban, an daidaita shi tare da tsarin aiki na harshe da yawa.

Abu Siga na asali
Adadin kawuna masu awo da aka haɗa 10 shugabannin
Girman hopper mai auna 1600ml
Ma'aunin nauyi 3-6500 g
Daidaito ± 0.3-3 g
Matsakaicin matsakaicin ka'idar 120 bag/min.
Saitattun sigogi 99 ku
Nunawa 7/10 inch tabawa
Yawan amfani da wutar lantarki 2 KW
Tushen wutan lantarki 220V, 50Hz/60Hz
Girman inji L*W*H=1040mm*950*1415mm
Jimlar nauyin inji Kimanin 420Kg

 Sigar fasaha

Tushen wutan lantarki. AC220V 50HZ
Jimlar Ƙarfin 7.5KW
Ƙarfin samarwa 20-25 akwatin/min.
Amfanin gas 4-5m3/min

Samfurin tattarawa新建位图图像 - 副本 - 副本222  

Jerin tsarin saiti

SN Sunan samfur Alamar  
1 PLC LS Koriya ta Kudu
2 Servo LS Koriya ta Kudu
3 Kariyar tabawa WEINVIEW China Taiwan
4 Gano ido na gani Mara lafiya Jamus
5 Maɓallin kusanci LEUZE Jamus
6 Maɓallin canjawa Schneider Faransa
7 tsotsa smc Japan
8 Silinda smc Japan
9 Bawul ɗin lantarki smc Japan
10 mai karyawa Schneider Faransa


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana