Cikakken kofi na kofi na atomatik da injin rufewa

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

FAQ

Tags samfurin

[Mashin Gabatarwa]

YW-GZ Coffee Capsule Fill Machine ya dace da cika nau'ikan capsules na kofi iri-iri. Yana iya kammala ta atomatik juzu'in kofin capsule ta atomatik, cikawa ta atomatik, fim ɗin tsotsa ta atomatik, rufewa, fitarwa ta atomatik, da sauran ayyuka. Tare da fasalulluka na ƙarfin rufewa mai kyau, kyakkyawan aikin rufewa, ƙarancin gazawa, da ƙaramin sarari ƙasa, wanda shine samfurin da aka fi so don samar da sarrafa kansa na kasuwanci.

[Tsarin Injin]

图片1 

 

 图片1         图片2  图片3

Nau'in atomatik da daidaitacce

Na'urar isar da kofi da tsarin PLC ke sarrafawa

Gane kofin fanko

 图片4  图片5  图片6

Na'urar da babu komai ta cika foda

Matsa foda da cire ƙura

Cika kofin da nitrogen

 图片7  图片8  图片9

Saki fina-finai da rufe kofuna

Isarwa ta ƙare

Motoci suna sa saurin saitawa cikin 'yanci da tattara kaya mafi inganci

[Jerin Babban Sashe]

A'a:

Suna

Alamar

Yawan

Magana

1

PLC Xinjie

1

 

2

HMI Xinjie

1

 

3

Mai Kula da Zazzabi CHINT

 

 

4

M Sate Relay CHINT

 

 

5

Matsakaicin Relay CHINT

 

 

6

Sensor CHINT

 

 

7

Motoci Jemecon

 

 

8

AC Contactor Ma'ana To

 

 

9

Mai Satar Zama CHINT

 

 

10

Maɓallin Canjawa AIRTAC

 

 

11

Solenoid Darajar AIRTAC

 

TAIWAN

12

Silinda Jirgin Sama AIRTAC

 

TAIWAN

13

Motoci  

 

 

Bayani:

1) Batches samarwa daban-daban; 2) Batches saya daban-daban; 3) Yawan sassa a hannun jari; 4) Sauyawa; 5) Da haka

Dalilan da ke sama na iya sa wasu sassa su ɗan bambanta, ba za mu sanar da su daban ba. Mun yi alkawarin cewa suna cikin aiki iri ɗaya kuma tare da sabis ɗin bayan-sayarwa iri ɗaya.

 

Kayan kayan abinci

Suna

Samfura

Yawan

Kayan aiki

 

1 saiti

Thermocouple

 

4

Bututun Zafin Lantarki

 

8

Tire mai tsotsa

 

8

Ƙimar lantarki

 

4

bazara

 

10


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana