Kd-350 Na'urorin Haɗin Hardware Ta atomatik Marufi / Na'urar tattarawa
2. Iyakar aikace-aikace:
Aiwatar da ƙarin tubalan kayan (kamar betel, zaitun, 'ya'yan itacen candied, gong date), miya mai yawa, kayan tarwatsawa, ƙananan kayan lantarki na abubuwa marasa tsari.
Karamin tsari, aikin barga da aiki mai sauƙi.
Mai sarrafa mitar mitar sau biyu, tsawon fakitin zai yanke nan da nan sau ɗaya saiti, daidaitawa mara amfani, adana lokaci da fim.
Yana ɗaukar kayan aikin lantarki da aka shigo da su, mashin injin taɓawa, saitin siga mai dacewa.
Ayyukan duba kai, ana iya karanta matsala cikin sauƙi.Babban firikwensin hoto mai launi ginshiƙi mai bin diddigin, sanya matsayin yanke mafi daidai.
Dogaro da zafin jiki na PID wanda ya dace da kayan daban-daban na marufimenbrane. Matsayin tsayawa aiki, babu mannewa kuma babu sharar gida.
Tsaftataccen tsarin jujjuyawa, ingantaccen aiki da ingantaccen kulawa.
Duk abin sarrafawa yana aiki ta software, dacewa don daidaita aiki da haɓaka ƙima.
Samfura | KD-350 | KD-350A | KD-350 |
Matsakaicin fadin fim | mm 340 | mm 350 | mm 350 |
Matsakaicin marufi (kamar yadda abin yake don tabbatarwa) | 40-200 sau / min | 40-220 jaka/min | 50-150 sau / min |
Dace fim kauri | 0.03-0.06mm | 0.03-0.06mm | 0.03-0.06mm |
Tsawon jaka | 65-330 mm | 60-220 mm | 65-330 mm |
Faɗin marufi | 30-160 mm | 25-100 mm | 30-150 mm |
Tsayin marufi | ≤55mm | ≤55mm | ≤50mm |
Jimlar iko | 3.2Kw 220V | 2.4Kw 220V | 3.2Kw 220V |
Gabaɗaya girma (L x W x H) | 4100 x 1050 x 1560mm | 4000 x 920 x 1500mm | 4100 x 1050 x 1560mm |
Nauyi | 600KG | 600KG | 680KG |
Nau'in | A kwance | Juya baya | Ƙananan ciyarwa |
Aikace-aikace | Ya dace da biscuits, marufi na kowane nau'in abubuwa masu ƙarfi na yau da kullun, kamar burodi, abinci mai sauri na alkama, cake na wata, alewa, magunguna, kayan yau da kullun, kayan masarufi, katun takarda ko tire, da sauransu. | Nemi tubalan abu kamar betel, zaituni, 'ya'yan itace candied, gong date, miya fakiti da yawa, daskararrun kayan tarwatsawa, ƙananan kayan lantarki na abubuwa marasa tsari. | Ya dace da marufi mai laushi, kamar tawul, tawul ɗin takarda, busassun noodles, omelet, banger, kifi-hannu, ice-lolly, alewa. |
1.Compact tsarin, barga yi, sauki tabbatarwa.Ikon jujjuyawa sau biyu, an saita tsayin jaka, ba buƙatar daidaita komai ba, taki ɗaya ya kai matsayin da aka keɓe, membrane mai adana lokaci yana amfani da mai sauya mitar Sifang da aka shigo da shi.
2.Touch mutum-machine interface, dace da sauri siga saitin kuskure kai-diagnosis aiki, kuskure ya nuna a kallo.Duba Gao Gan digiri na photoelectric tracking,
3.Temperature mai zaman kanta mai kula da PID, mafi dacewa da nau'ikan kayan da aka rufe. Matsayin tsayawa aiki, wukake marasa tsayi, ba tare da tsada ba.
Ɗauki motar stepper mai shigo da kaya.Hayaniyar karami ce, daidaiton bin diddigi!Na zaɓi (motar servo)
5. Duk sarrafawa ta hanyar aiwatar da software, daidaitawar aiki mai dacewa da haɓaka fasaha, ba baya baya ba.6.Tsarin jujjuyawar yana da ƙayyadaddun, mafi aminci, ƙarin kulawa mai dacewa.
Ɗauki motar stepper mai shigo da kaya.Hayaniyar karami ce, daidaiton bin diddigi!Na zaɓi (motar servo)
6. Duk sarrafawa ta hanyar aiwatar da software, daidaitawar aiki mai dacewa da haɓaka fasaha, ba a baya ba.
7. Ziyarar masana'anta:
8. RFQ: